Đèn hồng ngoại trị liệu Beurer IL11-100W nhập khẩu nguyên chiếc CHLB Đức
Đèn hồng ngoại trị liệu Beurer IL11-100W cho tác dụng trị liệu hiệu quả
Giá: 500 000 đồng
Liên hệ: 094 602 1368
Đèn hồng ngoại trị liệu Beurer IL11 - 100W dưới tác dụng của bức xạ nhiệt hồng ngoại giúp các tế bào, mạch máu, các mô trên cơ thể tăng khả năng hoạt động, sức nóng của đèn đều có tác dụng giảm đau, chống cơ cứng, làm giãn mạch tăng chuyển hóa và dinh dưỡng tại chỗ.
beurer il11
Cách sử dụng đèn hồng ngoại trị liệu Beurer IL11-100W:
- Khi sử dụng, nên đặt đèn ở vị trí bạn cảm thấy dễ chịu ( khoảng 50 cm ), nhắm mắt khi sử dụng đèn.
- Chỉ nên sử dụng điều trị mỗi lần tối đa 12 phút.
- Đèn có 4 nấc chỉnh giúp bạn lựa chọn góc nghiêng phù hợp và thuận tiện nhất khi dùng.
Lưu ý khi sử dụng đèn hồng ngoại trị liệu Beurer IL11-100W:
- Đọc kĩ hướng dẫn trước khi sử dụng.
- Gỡ bỏ tất cả các vật liệu như túi nilon, hộp carton...ra trước khi sử dụng.
- Chỉ được cắm vào nguồn điện với hiệu điện thế như đã ghi trên bảng hướng dẫn.
- Không sử dụng đèn cho người mẫn cảm với nhiệt.
- Không dùng đèn kéo dài bởi có thể gây bỏng da.
- Không chạm vào bóng đèn hoặc tháo bóng khi đang cắm điện.
- Luôn rút đèn ra khỏi ổ cắm và để nguội trước khi chạm vào đèn.
- Không nên cho trẻ em sử dụng đèn khi không có người lớn trong coi.
- Không đóng gói hoặc cho đèn vào hộp khi đèn còn đang nóng.
- Các đồ vật dễ cháy phải đặt cách xa đèn ít nhất 80cm.
- Không treo đèn lên tường nhà hoặc trần nhà.
- Không chạm vào đèn khi tay ướt, không làm ướt đèn và chỉ được sử dụng khi đèn khô tuyệt đối.
- Rút đèn ra khỏi ổ điện bằng cách rút phích cắm, không cầm dây để giật ra khỏi ổ.
- Không được tự ý mở tháo đèn để chỉnh sửa.
Thông số kĩ thuật của Đèn hồng ngoại trị liệu Beurer IL11-100W:
- Model: IL11.
- Nhãn hiệu: Beurer.
- Xuất xứ: CHLB Đức.
- Công suất bóng đèn: 100W.
- Nguồn điện: AC 220V - 50 Hz.